Me yasa Muke Zaɓan Socks Polyester Don Bugawa?

Filastik ita ce mafi yawan halittar ɗan adam a duniya kuma ta zama wani yanki na rayuwarmu da babu makawa.Daga kayan rubutu zuwa tufafi & takalma, filastik ya sami amfani da shi a yawancin kayayyaki da samfurori.Hakazalika, wannan kayan shine babban abin damuwa.Don ba ku ra'ayi, an yi amfani da kwalabe na filastik kusan biliyan 481.60 a duniya a cikin 2018. Yawancin kwalabe masu yawa sun ƙare a cikin tekunmu da wuraren ajiyar ƙasa.Labari mai daɗi ɗaya kawai shine cewa a yau ana sake yin amfani da kwalabe fiye da kowane lokaci kuma ya ba mu damar canza sharar gida zuwa samfuran da ba su dace da muhalli ba.

w1

Ɗayan irin wannan samfurin shine abin mamakiPolyester da aka sake yin fa'ida.Ya zama sanannen fiber don yin safa na polyester saboda suna da dorewa da sauƙin yin.Mun kuma sami nau'ikan zaren polyester iri-iri kamar su spun polyester wanda yake jin kamar auduga da kuma nailan polyester yarn wanda ya dace da yin safa / safa na motsa jiki.Wasu nau'ikan polyesters sun yi amfani daban-daban.

Filastik ita ce mafi yawan halittar ɗan adam a duniya kuma ta zama wani yanki na rayuwarmu da babu makawa.Daga kayan rubutu zuwa tufafi & takalma, filastik ya sami amfani da shi a yawancin abubuwa (1)

Fa'idodin Polyester Socks

 

Polyester ya zama sanannen masana'anta don yin safa kuma har zuwa 80% na safa da ake sayar da su a kowace kasuwa ana yin su ne da polyester ko kuma zaren gauraye.Tabbas, wannan ya faru ne saboda fa'idodin fa'idodin da Polyester ke bayarwa yayin yin safa.

  • Polyester wani masana'anta ne na musamman wanda ya kasance sakamakon sake yin amfani da filastik da aka yi amfani da shi don haka ya fi arha kuma mafi kyawun madadin yadudduka na halitta.
  • Duk da kasancewar fiber na mutum, polyester yana da laushi iri ɗaya a cikin masana'anta da dumin da za ku iya samu a cikin auduga ko ulu.
  • Safa na polyester na iya bushewa da sauri da sauri kuma suna da kaddarorin danshi.Wannan yana kiyaye ƙafafunku tsabta da bushewa.
  • Abubuwan hydrophobic (mai hana ruwa) na Polyester sun sa ya zama cikakkiyar kayan safa don ruwan sama da yanayin yanayi.
  • Polyester yana riƙe da launi da ƙira na tsawon lokaci mai tsawo kuma yana da kyau matuƙar iya ɗaukar launuka don ƙira masu haske.
  • Polyester an san shi da ƙarfinsa kuma yana iya tsayayya da lalacewa na tsawon lokaci.Wannan shine ɗayan manyan dalilan da yasa safa na polyester ke siyarwa akan farashi mafi girma fiye da kowane safa.
  • Buga sauran yadudduka na iya zama tsari mai rikitarwa wanda ba kawai yana buƙatar kulawa mai yawa ba amma yana da iyakokinsa kuma.Abu mafi kyau game da safa na Polyester shine cewa suna da sauƙin bugawa kuma zaka iya buga kowane nau'i na zane ba tare da damuwa game da leaks launi ba.

w3

Polyester Socks Printing

Akwai manyan hanyoyi guda biyu don bugu na sock na polyester kuma duka biyu sun haɗu da fasaha da ƙira a cikin mafi kyawun hanyar da za a iya yin bugu cikin tsari mai sauƙi.

Sublimation Buga

Buga Sublimation ya haɗa da canja wurin wani ƙira na musamman akan masana'anta ta amfani da zafi da matsa lamba wanda ke buƙatar takarda na musamman.Bugawa na Sublimation yana ba ku damar buga sautunan ci gaba waɗanda ke ba da haɗin launuka masu ƙima sosai.Ba ya ɗaukar lokaci don bushewa kuma ana iya ninka masana'anta nan take bayan an fitar da shi daga cikin latsa.Buga kuma babu zube kuma babu shudewa.Bugu da ƙari, bugu yana buƙatar ruwa kuma kawai ƙarancin makamashi.Hakanan zaɓi ne mai kyau don samar da ƙananan safa.

360° Digital Printing

Wata hanyar da ake amfani da ita wajen yin360 digiri na dijital bugu safawanda yake da inganci kuma abin dogaro.Ya dace sosai don bugawaSafa na al'adakamar yadda bugu yana da tsabta sosai kuma a bayyane.Hanyar ta ƙunshi shimfiɗa safa a kan tsarin silinda yayin da firinta ya shimfiɗa zane a cikin wani lokaci.Wataƙila ba za ku ji tawada ba da zarar an buga zane&mai zafi.Buga ba shi da kyau kuma launi na CMYK na iya fitar da kowane zane akan safa.

Jin dadi & Zabi

Wasu mutane na iya tunanin cewa saka safa na polyester na iya zama ƙasa da kwanciyar hankali fiye da safa na auduga.Duk da yake duka yadudduka suna da fa'idodi masu yawa, idan haka ne, za mu iya ƙirƙirar safa na al'ada a gare ku a cikin ɗan lokaci.Hakanan kuna iya gwada safa na yarn ɗin da aka haɗe waɗanda ke haɗa mafi kyawun kaddarorin masana'anta guda biyu.Idan kuna soSocks Polyester Blank, Za mu iya yin su a gare ku a cikin fararen fata kamar yadda suka dace da bugu na dijital da kowane nau'in ƙira.

Ƙara Shahararsu & Buƙata

Abin mamaki, safa na polyester irin wannan sanannen abu ne a kasuwar Amurka.Safa masu fuskoki daban-daban akan su da safa na dabbobin gida koyaushe ana buƙata.Yara da matasa a kwanakin nan suna son mallakar irin waɗannan safa na gaye kuma suna son ƙara ƙari cikin tarin su.Dalilin da yasa suka sami nasara sosai shine yawancin mutane suna amfani da safa na polyester / safa da aka haɗe don ƙaddamarwa ko bugu na dijital 360°.Wannan yana ba da damar isar da juyawa cikin sauri yayin da kuma kiyaye ƙa'idodin ingancin da ake so.Don haka a yau, safa ya zama abin farin ciki da kyaututtukan kyauta wanda ake musayar tsakanin dangi da abokai.Bugu da ƙari, wani lokacin zabar kayan safa daidai shine zaɓi na sirri.Har ila yau, ya rage ga mutum ya yanke shawarar salon safa da kuma zane.

Saita samar da ku

Don biyan buƙatu da shahararsa, mu a UniPrint koyaushe muna iya ba da mafi kyawun mafita don bugu na dijital.Ko game da zabar salon safa na al'ada da ya dace don bugu na dijital ko game da zabar daga samfuran safa da ke akwai.Za mu iya koyaushe taimaka muku wajen yanke shawara kamar yadda muke da duka biyun har ma da bayar da samfuran safa na auduga don bugawa.UniPrint kuma yana da tarin tarin yawa wanda zaku iya zaɓar da adana lokaci mai yawa daga ɓata ƙira.

Idan kuna sha'awar kafa kayan aikin bugu na gida na ku, dole ne ku sani a yanzu cewa zai iya zama kasuwanci mai fa'ida sosai idan kun san abubuwan da suka dace.Bukatar buguwar masana'anta zai tashi ba da daɗewa ba kuma kafa samarwa a daidai lokacin yana ba da tabbacin cewa jarin ku zai zama riba.

Mu, a UniPrint, mun sami ƙwarewa da yawa a cikin wannan masana'antar kuma za mu iya ba ku mafi kyawun fahimta da ba da jagora wajen zaɓar ƙirar saiti daidai gwargwadon tsare-tsaren ku.


Lokacin aikawa: Yuli-23-2021